•·.·´¯`·.·•Dân Vip•·.·´¯`·.·•
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

•·.·´¯`·.·•Hãy cho nhau nguồn cảm hứng và thăng hoa của tuổi teen•·.·´¯`·.·•

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Anh3 All
Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Vote_lcap1Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Voting_bar1Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Vote_rcap1 
redwolf
Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Vote_lcap1Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Voting_bar1Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Vote_rcap1 
sugus candy
Ca sĩ Minh Hằng
Hoa Quỳnh Anh
2 cù nèo
Latest topics
» Nhật Ký Online
Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Icon_minitimeFri Aug 08, 2008 12:30 am by 2 cù nèo

» ADMIN SHOW HÀNG
Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Icon_minitimeThu Aug 07, 2008 8:33 am by Anh3 All

» Bạn sẽ là nàng công chúa nào ?
Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Icon_minitimeThu Aug 07, 2008 8:11 am by sugus candy

» Thăm BLoG cuả sugus candy ^o^
Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Icon_minitimeThu Aug 07, 2008 8:09 am by sugus candy

» Album Doll 6
Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Icon_minitimeMon Aug 04, 2008 12:25 am by Anh3 All

» Album Doll 5
Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Icon_minitimeMon Aug 04, 2008 12:21 am by Anh3 All

» Album Doll 4
Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Icon_minitimeMon Aug 04, 2008 12:18 am by Anh3 All

» Album Doll 3
Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Icon_minitimeMon Aug 04, 2008 12:15 am by Anh3 All

» Album Doll 2
Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Icon_minitimeMon Aug 04, 2008 12:11 am by Anh3 All

Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ...

Go down 
Tác giảThông điệp
redwolf
Thành viên
Thành viên

Nam

Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ...   Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ... Icon_minitimeThu Jul 17, 2008 5:15 am

Khi em khóc

Em cần một người lau nước mắt cho em… hãy để anh là người đó

Khi em thấy đau

Em cần một người để xoa dịu nỗi đau… anh muốn là người đó

Khi em một mình

Em cần một người bên cạnh…. anh sẵn sàng để là người đó

Khi em đối diện với những điều bất hạnh

Em cần một người chia sẽ ….anh đang đợi để trở thành người đó

Khi em vấp ngã

Em cần một người nâng em dậy…. anh mong ước anh là người đó

Và anh cần em trong cuộc sống này nghĩa là anh cần được ở bên em… khi em đối diện với mọi thứ

Khi em khóc…. anh cần được em để anh lau nước mắt cho em để anh được biết mình có thể lau nước mắt cho người khác thế nào. Không bởi, khi em cười anh mới cần cho em mà là khi em khóc anh mới thấy mình cần cho em, thấy cuộc sống mình thật sự ý nghĩa…

Khi em thấy đau… anh cần được em để anh xoa diu nỗi đau cho anh… anh cần em trong những lúc như thế để anh có thể trở nên nhẹ nhàng hơn, mềm mại hơn, tinh tế hơn để có thể xoa dịu nỗi đau của em

Anh cần em khi em như vậy để anh có thể trở thành người biết chia sẽ, biết thấu hiểu những nỗi đau của người khác… anh chắc chắn sẽ trở thành người thông cảm cho người khác hơn khi họ đối diện với nỗi đau của chính mình và quan trọng hơn là anh sẽ trở nên người biết xoa dịu nỗi đau của người khác.

Khi em một mình… anh cần em, cần được em ở bên cạnh bởi vì khi đó anh thấy mình quan trọng là dường nào, anh sẽ trở nên người có thể che chở, lấp đầy những chỗ trống trong tâm hồn của người khác và anh sẽ trở nên người biết ở bên cạnh người mình yêu…

Khi em đối diện với những điều bất hạnh… anh cần được bên em để anh biết mình có những gì để có thể giúp em vượt qua những điều khó khăn, những nỗi buồn, những điều tẻ nhạt trong cuộc sống, anh sẽ thật sự trở nên mạnh mẽ, trở nên vững vàng để có thể nâng đỡ em… khi em cho phép anh có thể ở bên cạnh nỗi đau của em là có nghĩa em cho phép anh được lớn hơn, mạnh mẽ hơn….

Khi em vấp ngã… anh cần em để mà anh biết mình là chỗ nương dựa cho người khác, cánh tay anh cần được chịu qua những thử thách để mà mạnh mẽ hơn, và khi em ở trong vòng tay anh, em sẽ không thấy lạnh nữa, em sẽ không thấy cô đơn.. anh sẽ thấy được sự mạnh mẽ từ nơi nó.

Khi anh nâng em dậy anh sẽ chuẩn bị cho mình một trái tim biết yêu, luôn sẵn sàng để mà nâng đỡ người khác, anh sẽ được biết mình có gì mà mình sẽ làm được gì khi mà đối diện với những vấp ngã của người khác.

Em đừng một mình đối diện với tất cả các vấn đề, anh cần cho em không phải những lúc em hạnh phúc hay là những lúc em vui… khi cuộc sống nở hoa mà anh cần cho em khi em đối diện với tất cả những nan đề trong cuộc sống… đừng để anh nằm ngoài điều em nghĩ và những gì em gặp phải vì anh cũng cần những điều đó để cho mình lớn lên và biết mình có giá trị, có ích… để cần cho một ai đó…

Chúng ta sinh ra là để cần cho nhau, khi ta chào đời cần một người đỡ , khi ta chết đi cần 4 người khiên… không ai sống trong cuộc đời này mà không phụ thuộc hay là không cần ai cả. Anh cần em…

Anh biết…

Em nhớ nhé..

Anh cần cho em

Em cần cho anh…

Bởi những điều đó mà ta cần có nhau…
http://blog.360.yahoo.com/blog-Avz.nhQjfqL5LOKAPKAVo5S.;_ylt=AgH

Bởi những điều đó mà ta cần có nhau ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hôn nhau lần cuối
» Mình Mãi Quên Nhau Thật Sao --Hoàng Bách